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Octoba 2024 

Zabuni: Mauzo ya Toyota Landcruiser S/Cab LDV na 125a Bell Loggers KVTC Mavimba 
 
KVTC ina vyombo vya moto (3) kwa mauzo kwa Zabuni kama ifuatavyo:  

1. LDV Toyota Landcruiser Single cab 4.2l 6 Cylinder. Reg Nr T 525 AXZ Kilomita kwa makadirio inasoma 
474,000, kadi ya usajiri ipo. 

2. Bell Logger 125A BL02, masaa ya kazi 19350 (makadirio) Hakuna kadi ya usajiri 
3. Bell Logger 125A BL05 masaa ya kazi: 18075 (makadirio) Hakuna kadi ya usajiri. 

Kuona: Jumatano Oktoba 23 – 25 2024 hapa KVTC Mavimba kati ya 10h00 – 16h00. Ahadi 
inaweza fanywa na Mhandisi Conax Chisasa (engineer@kvtc-tz.com) au Operesheni Meneja 
Gustav Sahlertz (gsahlertz@kvtc-tz.com)  
(Jaribio la kuendesha litafanywa na mfanyakazi wa kampuni ya mitiki. Hakuna gari litakalo toka 
nje ya eneo). 
 

4. Sifa za Jumla na vipengele vya kuzingatia: 
a. Zabuni iko wazi kwa yeyote kutoka kwa jamii na mfanyakazi wa kampuni ya mitiki. 

Mjumbe wa kamati ya zabuni asi shiriki katika zoezi la kuomba.  
b. Vyombo vya moto vitauzwa kama zilivyo. 
a. Mara gari zitakapouzwa, hakuna madai, kurejesha au madai yeyote yatakayo pokelewa. 

5. Mchakato wa Mauzo: 
a. Zabuni iletwe kwa maandishi na ziwekwe kwenye sanduku la zabuni KVTC ofisi ya mapokezi 

au tuma kwa barua pepe: gsahlertz@kvtc-tz.com au ofisi ya KVTC Dar Es Salaam 
b. Rejesta ya Zabuni ijazwe kikamilifu.. 
c. Mwisho wa kuwakilisha kwa zabuni ni saa 0600 Mchana Novemba 1 2024. 
d. Kupewa kwa zabuni kutategemeana pekee na maamuzi kamati ya Zabuni  
e. Zabuni inaweza au isiweze kutolewa kwa aliyetoa bei kubwa Zaidi 
f. Hakuna lazima ya kupewa zabuni  
g. Maamuzi ya kamati ya Zabuni ni ya mwisho,na hakuna mawasiliano yatakayo ingizwa 

kwenye na kati ya pande zenye maslahi. 
h. Malipo yafanywe moja kwa moja kwenye akaunti ya benki ya KVTC. 

(Maelezo Zaidi yatatolewa siku ya kutangaza zabuni) 
i. VAT itaongezwa kwenye thamani ya zabuni na inalipwa na wanunuzi. 
j. Mara pesa itakapo onyesha kulipwa kwenye benki akaunti yetu, cheti cha usajili kama kipo 

kwa gari husika kitakabidhiwa. 
k. Hakuna kurejeshewa pesa 
l. Mmiliki mpya ana wiki moja kusajili kwa jina lake. 

Kushindwa kufanya hivyo kutasababisha makato ya asilimia 10% ya ada ya kufanikisha 
marejesho ya zoezi hili. 

m. Mara uthibitisho wa usajiri kwa jina lake utakapo patikana, mmiliki mpya lazima aondoe 
gari kutoka katika maeneo yetu ndani ya siku mbili za kazi. Kwa lisilokuwa na kadi ya usajiri, 
mtambo lazima utoke ndani ya siku saba baada ya kuthibitisha kupokea fedha. 

n. Jaribio lolote la kushawishi mjumbe wa kamati ya zabuni itapelekea kuondoolea katika 
mchakato. 

Zabuni lazima iwakilishwe si zaidi November 1, 2024, saa 0600 katika bahasha iliyofungwa na 
kuandikwa: Zabuni: Uzo la Gari (imewekwa alama kwa kila number ya usajili na maneno Bell 
Logger BL02, Bell Logger BL05 au Toyota Land cruiser LDV) na kuwekwa kwenye sanduku la zabuni 
mapokezi, Eneo la Kiwanda KVTC, Mavimba au ofisi ya KVTC Dar Es Salaam. Rejesta ya zabuni ijazwe 
kikamilifu. Zabuni kwa barua pepe inaruhusiwa, itumwe kwa: gsahlertz@kvtc-tz.com  
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